Kayayyakin Masana'antu Farashin Mai Yawa Maganin Kwari Permethrin 95% TC
Bayanan Asali
| Sunan Samfuri | Permethrin |
| MF | C21H20Cl2O3 |
| MW | 391.29 |
| Fayil ɗin Mol | 52645-53-1.mol |
| Wurin narkewa | 34-35°C |
| Wurin tafasa | bp0.05 220° |
| Yawan yawa | 1.19 |
| zafin ajiya. | 0-6°C |
| Narkewar Ruwa | wanda ba ya narkewa |
Ƙarin Bayani
| Psunan samfurin: | Permethrin |
| Lambar CAS: | 52645-53-1 |
| Marufi: | 25KG/Drum |
| Yawan aiki: | Tan 500/wata |
| Alamar kasuwanci: | SENTON |
| Sufuri: | Teku, Iska |
| Wurin Asali: | China |
| Takaddun shaida: | ISO9001 |
| Lambar HS: | 2925190024 |
| Tashar jiragen ruwa: | Shanghai |
Permethrin yana da ƙarancin gubaMaganin kwari.Ba shi da wani tasiri mai ban haushi ga fata da kuma ɗan ƙaramin tasiri ga idanu. Ba shi da tarin abubuwa a jiki kuma ba shi da wani tasiri na teratogenic, mutagenic ko carcinogen a ƙarƙashin yanayin gwaji.Babban guba ga kifi da ƙudan zuma,ƙarancin guba ga tsuntsaye.Yanayin aikinsa shine galibi dontaɓawa da gubar ciki, babu tasirin feshi na ciki, faɗin nau'in kashe kwari, mai sauƙin ruɓewa da lalacewa a cikin matsakaiciyar alkaline da ƙasa.Ƙananan guba ga dabbobi masu girma, mai sauƙin ruɓewa a ƙarƙashin hasken rana.Ana iya amfani da shi don sarrafa auduga, kayan lambu, shayi, bishiyoyin 'ya'yan itace akan kwari iri-iri, musamman ma ya dace da lafiyar kwari.


Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi











