Tsarin Musamman don Kayan Gwaji Mai Sauri na Dabbobi Anaplasma Lyme Ehrlichia Ganewar Cututtukan Jijiyoyi tare da Ehr Ana Lyme
Muna da nufin gano nakasar da ke da inganci a cikin samarwa da kuma samar da ayyuka mafi inganci ga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don Zane na Musamman don Kayan Gwaji na Gaggawa na Dabbobi. Anaplasma Lyme Ehrlichia Antibody Diagnostic tare da Ehr Ana Lyme, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da kayayyaki da mafita na farko shine burinmu. Don yin kyakkyawan aiki na dogon lokaci, muna son yin aiki tare da duk abokai a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar samfuranmu, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Muna da burin gano rashin kyawun yanayi a cikin samarwa da kuma samar da ayyuka mafi inganci ga abokan ciniki na cikin gida da na waje da zuciya ɗaya. Kamfaninmu yana bin ra'ayin gudanarwa na "ci gaba da kirkire-kirkire, biɗan ƙwarewa". Dangane da tabbatar da fa'idodin samfuran da mafita da ake da su, muna ci gaba da ƙarfafawa da faɗaɗa haɓaka samfura. Kamfaninmu yana dagewa kan kirkire-kirkire don haɓaka ci gaban kasuwanci mai ɗorewa, da kuma sa mu zama masu samar da kayayyaki masu inganci a cikin gida.
Bayanin Samfurin
Sulfachloropyridazine Sodium magani ne mai amfani da ƙwayoyin cuta: ƙwayoyin cuta masu gram-positive da ƙwayoyin cuta masu gram-negative. A matsayin maganin hana ƙwayoyin cuta ga tsuntsaye da dabbobi, ana amfani da wannan samfurin musamman don magance kamuwa da cutar coliform, staphylococcus da pasteurella na kaji. Kuma ana amfani da shi don magance kamuwa da cutar cockscomb mai fari, kwalara, typhoid da sauransu na kaji.
Aikace-aikace
A matsayin maganin hana kamuwa da cuta ga tsuntsaye da dabbobi, wannan samfurin ana amfani da shi ne musamman don magance cututtukan coliform, kamuwa da cutar staphylococcus na kaji, kuma ana amfani da shi don magance kamuwa da cutar kwalara, typhoid da sauransu na kaji.
Hankali
1. An haramta wa kaji kwanciya a lokacin kwanciya; An haramta dabbobi.
2. Ba a yarda a yi amfani da shi na dogon lokaci a matsayin ƙarin abinci ba.
3. A daina ba da magani kwana 3 kafin a yanka alade da kuma kwana 1 kafin a yanka kaji.
4. An haramta wa waɗanda ke da rashin lafiyar magungunan sulfonamide, thiazide, ko sulfonylurea.
5. An kuma hana marasa lafiya da ke fama da cututtukan hanta da koda masu tsanani shan wannan maganin. Marasa lafiya da ke fama da matsalar koda ko hanta ko toshewar hanyoyin fitsari suma ya kamata su yi amfani da shi da taka tsantsan.
Muna da nufin gano nakasar da ke da inganci a cikin samarwa da kuma samar da ayyuka mafi inganci ga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don Zane na Musamman don Kayan Gwaji na Gaggawa na Dabbobi. Anaplasma Lyme Ehrlichia Antibody Diagnostic tare da Ehr Ana Lyme, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da kayayyaki da mafita na farko shine burinmu. Don yin kyakkyawan aiki na dogon lokaci, muna son yin aiki tare da duk abokai a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar samfuranmu, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Tsarin Musamman don Gwajin Dabbobi da Gwajin Anaplasma, Kamfaninmu yana bin ra'ayin gudanarwa na "ci gaba da kirkire-kirkire, biɗan ƙwarewa". Dangane da tabbatar da fa'idodin samfuran da mafita da ake da su, muna ci gaba da ƙarfafawa da faɗaɗa haɓaka samfura. Kamfaninmu yana dagewa kan kirkire-kirkire don haɓaka ci gaban kasuwanci mai ɗorewa, da kuma sa mu zama masu samar da kayayyaki masu inganci a cikin gida.













