bincikebg

Mai Kula da Girman Shuke-shuke Benzylamine & Gibberellic Acid 3.6%SL

Takaitaccen Bayani:

Benzylaminogibberellic acid, wanda aka fi sani da dilatin, wani abu ne mai daidaita girmar shuka wanda ya kunshi benzylaminopurine da gibberellic acid (A4+A7). Benzylaminopurine, wanda aka fi sani da 6-BA, shine na farko da ke daidaita girmar shuka, wanda zai iya haɓaka rarrabawar tantanin halitta, faɗaɗawa da tsawaitawa, hana ruɓewar chlorophyll, nucleic acid, furotin da sauran abubuwa a cikin ganyen shuka, kiyaye kore, da hana tsufa.


  • Nau'i:Mai Tallafawa Ci Gaba
  • Amfani:Inganta Ci gaban Shuke-shuke
  • Kunshin:5kg/Drum; 25KG/Drum, ko kuma kamar yadda aka buƙata
  • Abubuwan da ke ciki:3.6%SL
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayanin Samfurin

    Suna 6- Benzylaminopurine da Gibberellic acid
    Abubuwan da ke ciki 3.6%SL
    aiki Yana iya haɓaka rarrabuwar ƙwayoyin halitta sosai, faɗaɗa 'ya'yan itatuwa, ƙara yawan yanayin 'ya'yan itace, hana fashewa 'ya'yan itace don samar da 'ya'yan itace marasa iri, inganta ingancin 'ya'yan itace, da kuma ƙara darajar kayayyaki.

    aiki

    1. Inganta saurin saita 'ya'yan itatuwa
    Yana iya haɓaka rarrabuwar ƙwayoyin halitta da tsawaita ƙwayoyin halitta, kuma ana iya amfani da shi a lokacin fure don adana furanni, inganta saurin saita 'ya'yan itatuwa da hana faɗuwar 'ya'yan itace.
    2. Inganta faɗaɗa 'ya'yan itatuwa
    Gibberellic acid na iya haɓaka rarrabuwar ƙwayoyin halitta da tsawaita ƙwayoyin halitta, kuma yana iya haɓaka faɗaɗa ƙananan 'ya'yan itatuwa idan aka fesa su a matakin ƙananan 'ya'yan itatuwa.
    3. Hana tsufa da wuri
    Gibberellic acid na iya hana lalacewar chlorophyll, ƙara yawan amino acid, jinkirta tsufar ganye da kuma hana tsufar bishiyoyin 'ya'yan itace da wuri.
    4. Kawata nau'in 'ya'yan itacen
    Amfani da sinadarin benzylaminogibberellic acid a matakin 'ya'yan itace masu tasowa da kuma matakin faɗaɗa 'ya'yan itace na iya haɓaka faɗaɗa 'ya'yan itace, daidaita nau'in 'ya'yan itace, da kuma rage fashewar 'ya'yan itace da suka lalace yadda ya kamata. Ƙara launin fata da inganci, haɓaka nuna, da inganta inganci.

    Aikace-aikace

    1. Kafin a fara fure da kuma fure, ana iya fesa apples sau 600-800 na benzylamine 3.6% da erythracic acid cream sau ɗaya, wanda zai iya inganta yanayin 'ya'yan itace da kuma haɓaka girman 'ya'yan itacen.
    2. Peach a farkon fure, fure da kuma lokacin 'ya'yan itace masu ƙanƙanta, tare da maganin benzylamine da gibberellanic acid 1.8% sau 500 ~ 800 na fesa ruwa sau ɗaya, na iya haɓaka faɗaɗa 'ya'yan itacen, siffar 'ya'yan itacen ta yi kyau kuma iri ɗaya ce.
    3. Strawberries kafin fure da kuma matasan 'ya'yan itace, tare da maganin benzylamine gibberellanic acid 1.8% sau 400 ~ 500 na feshi mai ruwa, mai da hankali kan feshi kan ƙananan 'ya'yan itace, na iya haɓaka faɗaɗa 'ya'yan itace, siffar 'ya'yan itace tana da kyau.
    4. A farkon lokacin 'ya'yan itace da kuma lokacin 'ya'yan itace masu ƙanana, ana iya fesa loquat sau biyu da maganin benzylamine gibberellic acid mai kashi 1.8% sau 600 ~ 800 sau ruwa, wanda zai iya hana tsatsar 'ya'yan itace da kuma sa 'ya'yan itacen su yi kyau.
    5. Ana iya amfani da tumatir, eggplant, barkono, kokwamba da sauran kayan lambu a farkon lokacin fure, tare da maganin benzylamine gibberellanic acid 3.6% tare da ruwan sau 1200, lokacin faɗaɗa 'ya'yan itace ana iya amfani da shi sau 800 na feshin dukkan tsire-tsire.

    Hotunan Aikace-aikace

    A]VC]V`ZEQYA$$}14E0SF_1ZUTAQK~G9Q(KDK7V@~`Z963

    Amfaninmu

    1. Muna da ƙungiyar ƙwararru kuma mai inganci wadda za ta iya biyan buƙatunku daban-daban.
    2. Ka sami ilimi mai zurfi da gogewa a fannin tallace-tallace a fannin sinadarai, sannan ka yi bincike mai zurfi kan amfani da kayayyaki da kuma yadda za a inganta tasirinsu.
    3. Tsarin yana da kyau, tun daga samarwa zuwa samarwa, marufi, duba inganci, bayan siyarwa, kuma daga inganci zuwa sabis don tabbatar da gamsuwar abokin ciniki.
    4. Fa'idar farashi. Dangane da tabbatar da inganci, za mu ba ku mafi kyawun farashi don taimakawa wajen haɓaka sha'awar abokan ciniki.
    5. Fa'idodin sufuri, kamar su iska, teku, ƙasa, da kuma manyan jiragen ruwa, duk suna da wakilai na musamman don kula da su. Ko da wace hanya kuke son ɗauka ta sufuri, za mu iya yin hakan.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi