bincikebg

Sabbin safar hannu na dakin gwaje-gwaje daga Kimberly-Clark Professional.

Masu aiki za su iya ɗaukar ƙananan ƙwayoyin cuta zuwa cikin ayyukan dakin gwaje-gwaje, kuma yayin da rage kasancewar ɗan adam a wurare masu mahimmanci na iya taimakawa, akwai wasu hanyoyi da za su iya taimakawa.
Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin rage haɗari ga ɗan adam shine kare muhalli daga ƙwayoyin cuta masu rai da waɗanda ba su da rai ta hanyar saka su.tufafi masu dacewa.
Kimberly-Clark Professional, mai samar da mafita kan tsaftar wurin aiki, ta ƙaddamar da Kimtech PolarisSafofin Hannu na Nitriledon kare masana kimiyya da muhalli.
An yi su da tsarin nitrile na musamman da kuma nitrile mai inganci, an tsara safar hannu don amfani a dakunan gwaje-gwaje, kimiyyar rayuwa da kuma yanayin masana'antar magunguna marasa tsafta. An gwada su akan sinadarai 29 da aka saba amfani da su1 da magungunan chemotherapy 242.
Tsarin yatsan safar hannu da kuma saman da yake da santsi yana rage kuskuren ɗan adam kuma yana hana faɗuwa da karyewa, koda kuwa safar hannu tana da ruwa.
Ko da a cikin mawuyacin yanayi, masana kimiyya suna samun kariya. Waɗannan safar hannu suna cike gibin da ke tsakanin saman dakin gwaje-gwaje kuma suna ba da ingantaccen kariya daga sinadarai (Nau'in B (JKOPT)) da kuma ingantaccen kariya daga sinadarai masu guba.
Safofin hannu kuma suna ba da fifiko ga jin daɗi, kamar yadda takardar shaidar Ergonomics ta Amurka ta nuna, wanda ke nuna cewa safar hannu suna ba da fa'idodi masu ma'ana ta hanyar haɓaka jin daɗi da dacewa yayin da suke rage haɗarin rauni.


Lokacin Saƙo: Oktoba-16-2024