Abubuwan da ke aiki a cikin BASF's Sunway® Pesticide Aerosol, pyrethrin, an samo su ne daga wani muhimmin mai na halitta da aka fitar daga shukar pyrethrum.Pyrethrin yana amsawa tare da haske da iska a cikin yanayi, da sauri ya rushe cikin ruwa da carbon dioxide, ba tare da raguwa ba bayan amfani.Pyrethrin kuma yana da ƙarancin guba ga dabbobi masu shayarwa, yana mai da shi ɗayan mafi ƙarancin sinadarai masu guba a cikin magungunan kashe qwari. Pyrethrin da ake amfani da shi a cikin wannan samfurin an samo shi ne daga furannin pyrethrum da ake nomawa a Yuxi na lardin Yunnan, ɗaya daga cikin manyan wuraren noman pyrethrum guda uku a duniya. Asalinsa na halitta yana da ƙwararrun ƙungiyoyin takaddun shaida na ƙasa da na duniya guda biyu.
Subhad Makad, shugaban kwararru da kayan kwalliya a Basf Asia Pacific, ya ce: "Samfuran Sinawa za su ci gaba da inganta rayuwar jama'ar sauro ta hanyar kirkirar ƙasar Sin.
Pyrethrins ba su da illa ga mutane da dabbobi, amma suna mutuwa ga kwari. Sun ƙunshi abubuwa guda shida masu aiki na kwari waɗanda ke shafar tashoshin sodium na neurons, suna tarwatsa watsawar jijiyoyi, wanda ke haifar da ƙarancin aikin motsa jiki, gurɓatacce kuma, a ƙarshe, mutuwar kwari. Baya ga sauro, pyrethrins kuma suna da saurin lalacewa da tasiri akan kwari, kyankyasai da sauran kwari.
Shuweida aerosol pesticide yana amfani da dabarar haɗin gwiwa, samun nasarar aji A da kashe kwari a cikin minti ɗaya tare da mutuwa 100%. Daban-daban da samfuran aerosol na gargajiya, Shuweida aerosol yana sanye da injin bututun ƙarfe na ci gaba da tsarin feshin metered, wanda ke tabbatar da ingantaccen sarrafa sashi, yana rage sharar gida yayin aikace-aikacen kuma yana hana mummunan tasirin wuce gona da iri akan mutane, dabbobi da muhalli.
Pyrethrins ana gane su ta hanyar masana'antar kwayoyin halitta, Hukumar Lafiya ta Duniya (WHO), da Hukumar Abinci da Aikin Noma ta Majalisar Dinkin Duniya (FAO) kuma an amince da su a duk duniya a matsayin amintattun sinadaran kashe kwari.
A matsayin alamar kula da kwaro na gida, BASF Shuweida ta himmatu wajen samar wa masu gida cikakkun hanyoyin magance matsalolin kwari daban-daban, la'akari da yanayin muhalli da bukatun mabukaci, yana taimakawa masu amfani cikin sauƙin sarrafa kwari iri-iri.
Lokacin aikawa: Agusta-11-2025