Piperonyl Butoxide mara lahani na Gida
Bayanan Asali
| Sunan Samfuri | PBO |
| Lambar CAS | 51-03-6 |
| Tsarin sinadarai | C19H30O5 |
| Molar nauyi | 338.438 g/mol |
| Yawan yawa | 1.05 g/cm3 |
| Wurin tafasa | 180 °C (356 °F; 453 K) a 1 mmHg |
| Wurin walƙiya | 170 °C (338 °F; 443 K) |
Ƙarin Bayani
| Marufi: | 25KG/Drum, ko kuma kamar yadda ake buƙata |
| Yawan aiki: | Tan 1000/shekara |
| Alamar kasuwanci: | SENTON |
| Sufuri: | Teku, Iska, Ƙasa |
| Wurin Asali: | China |
| Takaddun shaida: | ISO9001 |
| Lambar HS: | 2918230000 |
| Tashar jiragen ruwa: | Shanghai, Qingdao, Tianjin |
Bayanin Samfurin
Gida mai tattalin arziki ba shi da lahaniPBO yana aiki kamarMaganin kwari Mai ba da shawara kan hulɗa da jama'a ta hanyar hana hanyoyin kariya na halitta nakwari, mafi muhimmanci daga cikinsu shineoxidase mai aiki iri ɗayatsarin. Piperonyl butoxide (PBO) yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu haɗin gwiwa donƙaruwaMaganin kashe kwariinganciBa wai kawai yana iya ƙara tasirin magungunan kashe kwari fiye da sau goma ba, har ma yana iya tsawaita lokacin tasirinsa. Ana amfani da PBO sosai a fannin noma, lafiyar iyali da kuma kariyar ajiya. Shi ne kawai maganin kashe kwari da aka amince da shi wanda Hukumar Tsafta ta Majalisar Dinkin Duniya ta amince da shi wajen tsaftace abinci (samar da abinci).

Narkewa:Ba ya narkewa a cikin ruwa, amma yana narkewa a cikin abubuwa masu narkewa da yawa na halitta, gami da man ma'adinai da dichlorodifluoro-methane.
Kwanciyar hankali:Hasken rana mai haske da hasken ultraviolet, mai jure wa hydrolysis, ba mai lalata ba.
Guba:LD50 mai tsanani ga beraye ya fi 11500mg/kg. LD50 mai tsanani ga beraye ya kai 1880mg/kg. Adadin shan ruwa mai aminci na dogon lokaci ga maza shine 42ppm.


Kamfaninmu Hebei Senton ƙwararren kamfanin ciniki ne na ƙasashen duniya a Shijiazhuang. Muna da wadata da muke da ita wajen fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje.Imidacloprid, Azamethifos, Methoprene, Diflubenzuronda sauransu kuma ana iya samun su a kamfaninmu.


Kuna neman ƙwararren mai kera da mai samar da Piperonyl Butoxide na maganin kwari? Muna da zaɓi mai yawa a farashi mai kyau don taimaka muku ƙirƙirar abubuwa. Duk wani mai kashe kwari mai tattalin arziki na Piperonyl Butoxide an tabbatar da inganci. Mu ne Masana'antar Sinawa ta Sinawa ta Sinergist ta Sinergist. Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.












