Feshin Maganin Kwari Mai Aiki Mai Inganci 300ml na Gida Mai Ginawa da Barasa
Ƙungiyarmu tana yi wa dukkan abokan ciniki alƙawarin samar da kayayyaki da mafita na farko da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi don shiga tare da mu don feshin Aerosol na gida mai inganci mai nauyin 300ml na barasa, shekaru da yawa na yin aikin gwaninta, yanzu mun fahimci mahimmancin ba da kayayyaki masu inganci da kuma mafi inganci na ƙwararrun sabis kafin sayarwa da bayan siyarwa.
Ƙungiyarmu ta yi wa dukkan abokan ciniki alƙawarin samar da kayayyaki da mafita na farko da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi su kasance tare da mu donFeshin Maganin Kwari da Maganin KwariMuna da kyakkyawan suna don samfuran da suka dace, waɗanda abokan ciniki a gida da waje suka karɓe su da kyau. Kamfaninmu zai kasance ƙarƙashin jagorancin ra'ayin "Tsayawa a Kasuwannin Cikin Gida, Tafiya zuwa Kasuwannin Duniya". Muna fatan za mu iya yin kasuwanci da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje. Muna sa ran haɗin gwiwa na gaskiya da ci gaba tare!
Bayanin Samfurin
Haɗa tsaka-tsakin kayan abuPiperonyl butoxide (PBO) shineMaganin kwari Mai ba da shawara kan hulɗa da jama'aruwakuma ɗaya daga cikin mafi kyawun masu fafatawamasu haɗin gwiwa zuwaƙaruwaMaganin kashe kwariinganciBa wai kawai zai iya ƙara tasirin magungunan kashe kwari fiye da sau goma ba, har ma yana iya tsawaita lokacin tasirinsa. Ana amfani da PBO sosai a cikinnoma, lafiyar iyali da kuma kariyar ajiyaIta ce kawai maganin kwari mai tasiri da aka amince da shi wajen amfani da shi wajen tsaftace abinci (samar da abinci) ta Hukumar Tsafta ta Majalisar Dinkin Duniya.Wani ƙarin tanki ne na musamman wanda ke dawo da aiki ga nau'ikan kwari masu jure wa juriya. Yana aiki ta hanyar hana enzymes da ke faruwa ta halitta waɗanda za su lalata ƙwayar kwari. PBO yana karya kariyar kwari kuma aikinsa na haɗin gwiwa yana sa maganin kwari ya zama maganin kwari.mafi ƙarfi da tasiri.
Aikace-aikace
Yana da babban ƙarfin Vp da kuma saurin kashe sauro da ƙudaje. Ana iya ƙera shi zuwa na'urori masu naɗewa, tabarmi, feshi da kuma aerosols.
Shawarar Yawan da Aka Ba da Sha
A cikin na'ura, kashi 0.25%-0.35% na abubuwan da aka ƙera tare da wani adadin sinadarin synergistic; a cikin tabarmar sauro mai amfani da wutar lantarki, kashi 40% na abubuwan da aka ƙera tare da ingantaccen sinadarin narkewa, mai haifar da sinadarai, mai haɓaka sinadarai, mai hana ƙwayoyin cuta da kuma mai ƙamshi; a cikin shirye-shiryen aerosol, kashi 0.1%-0.2% na abubuwan da aka ƙera tare da sinadarin kashe ƙwayoyin cuta da kuma sinadarin synergistic.



Ƙungiyarmu tana yi wa dukkan abokan ciniki alƙawarin samar da kayayyaki da mafita na farko da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi don shiga tare da mu don feshin Aerosol na gida mai inganci mai nauyin 300ml na barasa, shekaru da yawa na yin aikin gwaninta, yanzu mun fahimci mahimmancin ba da kayayyaki masu inganci da kuma mafi inganci na ƙwararrun sabis kafin sayarwa da bayan siyarwa.
Babban AikiFeshin Maganin Kwari da Maganin KwariMuna da kyakkyawan suna don samfuran da suka dace, waɗanda abokan ciniki a gida da waje suka karɓe su da kyau. Kamfaninmu zai kasance ƙarƙashin jagorancin ra'ayin "Tsayawa a Kasuwannin Cikin Gida, Tafiya zuwa Kasuwannin Duniya". Muna fatan za mu iya yin kasuwanci da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje. Muna sa ran haɗin gwiwa na gaskiya da ci gaba tare!












