Kyakkyawan Ingancin Masana'antar Direct Protein Chelated Zinc Raw Material na Ciyar da Abinci Ƙari
Bayanin Samfurin
| Suna | Tutiya mai ƙyalli |
| Bayyanar | Foda fari |
Umarni
![]()
![]()
![]()
| Riba | 1. Rushewa da sauri A zafin ɗaki, ana iya narkar da shi cikin sauri zuwa ruwa ko kuma wani ruwa mai ɗanɗano, gwaje-gwajen fili sun tabbatar da cewa zinc ɗin da aka yi da chelated yana warwatse cikin ƙaramin kofi na ruwa, an girgiza shi sau 3, ana iya narkar da shi gaba ɗaya, kuma ruwan da aka gauraya yana bayyana kuma ba shi da launi. 2. Mai sauƙin sha Takin zinc da aka samar ta wannan tsari ana iya sha da sauri kuma a yi amfani da shi ta ganye, tushe, furanni da 'ya'yan itacen amfanin gona, lokacin sha yana da ɗan gajeren lokaci, kuma shansa ya cika. Gwaje-gwajen fili sun tabbatar da cewa amfanin gona zai iya sha zinc cikin mintuna goma idan aka fesa shi a saman ganyen amfanin gona. 3. Haɗawa mai kyau Yana da tsaka tsaki a cikin ruwan magani, kuma yana da kyau a haɗa shi da magungunan kashe kwari masu tsaka tsaki ko masu acidic da fungicides. 4. Tsarkakakken tsarki 5. Rage ƙazanta 6. Tsaron aikace-aikace Wannan samfurin ba shi da wani guba ga amfanin gona, ƙasa da iska bayan fesawa 7. Karuwar samarwa a bayyane take Idan aka shafa wa amfanin gona da ba su da sinadarin zinc, zai iya ƙara yawan amfanin gona da kashi 20%-40%. |
| aiki | 1. Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan gina jiki na amfanin gona, wanda zai iya inganta yawan auxin da gibberellin a cikin amfanin gona da kuma ƙarfafa haɓakar amfanin gona. 2. Ƙara sinadarin zinc yadda ya kamata don ƙara juriya ga amfanin gona da kuma ikon jure wa cututtuka daban-daban na jiki. Kamar hana da kuma kula da "ƙarancin shukar shinkafa", "aljihu mai zama", "ruɓewar shukar"; Masara "cutar farar shukar"; Bishiyar 'ya'yan itace "ƙananan cututtukan ganye", "cutar ganye da yawa" da sauransu; Kuma inganta rigakafin "fashewar shinkafa", "foda mildew", "cutar kwayar cuta" tana da ikon sihiri. Zinc ba ya ƙaura a cikin shuke-shuke, don haka alamun rashin zinc suna fara bayyana a kan ƙananan ganye da sauran ƙananan gabobin shuka. Alamomin da aka saba gani na rashin zinc a cikin amfanin gona da yawa sune galibi ganyen shuka chlorosis rawaya da fari, ganyen chlorosis, rawayar interpulse, furanni da ganyen macular, siffar ganye ƙanana sosai, sau da yawa suna faruwa da tarin ganye, wanda aka sani da "cutar lobular", "cutar ganyen gungu", jinkirin girma, ƙananan ganye, raguwar tushen internode, har ma da haɓakar internode gaba ɗaya. Alamomin ƙarancin zinc sun bambanta dangane da nau'in da matakin ƙarancin zinc. |
![]()
![]()
![]()
![]()
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi









