Tsarkakakken Maganin Kashe Kwari 99% Diethyltoluamide a Hannun Jari
Bayanin Samfurin
DEETmaganin kashe sauro mai inganci kuma mai maganin kwariMaganin kwari.Galibi ana amfani da shi a kan fatar da aka fallasa ko kuma a kan tufafi, don hana kamuwa da cutar.kwari masu cizo. DEETyana da ayyuka iri-iri, yana da tasiri a matsayin maganin sauro, ƙudaje masu cizo, ƙudaje, ƙudaje da kaska.Ana samunsa a matsayin samfuran aerosol don shafawa a fatar ɗan adam da tufafi,kayayyakin ruwa don shafawa a fatar ɗan adam da tufafi, man shafawa na fata, da aka sanya a cikin fatakayan aiki (misali tawul, madaurin hannu, mayafin teburi), kayayyakin da aka yi wa rijista don amfani a kan dabbobi da kayayyakin da aka yi wa rijista don amfani a saman.Yayin da muke gudanar da wannan samfurin, kamfaninmu har yanzu yana aiki akan wasu samfuran, kamar Kashe ƙwayoyin cuta, Cyromazine, Sulfonamide, masu shiga tsakani na likitanci,Feshin Kwarida sauransu.
Aikace-aikace
Yana da tasiri wajen kare sauro, kwari, kwari, da sauransu.
Shawarar Yawan da Aka Ba da Sha
Ana iya ƙera shi da ethanol don yin diethyltoluamide formulation 15% ko 30%, ko kuma a narkar da shi a cikin wani sinadari mai dacewa da vaseline, olefin da sauransu, sannan a ƙera man shafawa da ake amfani da shi azaman maganin kashe ƙwayoyin cuta kai tsaye a fata, ko kuma a ƙera shi a matsayin mai fesawa a kan wuya, wuya da fata.
Kadarorin
Na'urar fasaha ba ta da launi ko launin rawaya mai haske. Ba ta narkewa a cikin ruwa, tana narkewa a cikin man kayan lambu, ba ta narkewa a cikin man ma'adinai. Tana da ƙarfi a ƙarƙashin yanayin ajiya mai zafi, ba ta canzawa zuwa haske.








