Foda Mai Kashe Kwayoyin Fungicide na Agrochemical Fenamidone
| Sunan Sinadarai | Fenamidone |
| Lambar CAS | 161326-34-7 |
| Bayyanar | Foda |
| Tsarin Kwayoyin Halitta | C17H17N3OS |
| Nauyin kwayoyin halitta | 311.4 |
| Yawan yawa | 1.285 |
| Wurin narkewa | 137℃ |
| Marufi | 25KG/Drum, ko kuma kamar yadda ake buƙata |
| Yawan aiki | Tan 1000/shekara |
| Alamar kasuwanci | SENTON |
| Sufuri | Teku, Iska |
| Wurin Asali | China |
| Takardar Shaidar | ISO9001 |
| Lambar HS | 29322090.90 |
| Tashar jiragen ruwa | Shanghai, Qingdao, Tianjin |
Bayanin Samfurin
gooseberries;ƙurar 'ya'yan itacen pome fruit dutse; ƙurar 'ya'yan itacen citrus, ƙurar 'ya'yan itacen citrus;Tsatsar bishiyar asparagus;Lanƙwasa ganyen peach;Ramin 'ya'yan itacen dutse;Cututtukan rasberi na blackberries;Ganye mai ganyen ganye yana ƙonewa da strawberries;Anthracnose blister na shayi;Tabon ganye mai laushi na kankana;Cututtukan ƙwayoyin cuta na latas; Da sauransu.Yana da Babu Guba Ga Dabbobi Masu Shayarwa kuma babu wani tasiri a kanLafiyar Jama'a.
Maganin fungi na Sulfonamides imidazole. A kan fungi na Oomycetes kamar Phytophthora, downyfumfuna, fumfuna na ƙarya, fumfuna na ruɓewa da ƙwayoyin cuta fungus na ƙungiyar clubroot clubrootBrassica tana da yawan aiki a fannin halittu. Blight na ƙarshen zamani da mildew mai laushi a aikace-aikacen gona suna da tasiri sosai.babban tasirin sarrafawa, har zuwa 50 ~ 100mg / L na yawan maganin cutar da ta shafi dankalin turawatasirin yana da kyau, kuma ana amfani da shi na tsawon lokaci mai sassauƙa da inganci.iri ɗaya na innabi, kokwamba, da mildew mai ƙamshi, amma kuma yana da kyau sosaitasirin sarrafawa. Banda Sulfonamides, za mu iya samar muku da wasu magungunan kashe kwari, kamar Fenamidone, Spinosad–Idan kuna buƙatar samfurinmu, tuntuɓe mu don Allah.
| Sunan Samfuri | Fenamidone |
| CASA'a. | 161326-34-7 |
| MF | C17H17N3OS |
| MW | 311.4 |
| Fayil ɗin Mol | 161326-34-7.mol |
| Wurin narkewa | 137° |
| Yawan yawa | 1.285 |
| Yanayin Ajiya. | 0-6°C |





Kamfaninmuƙwararren kamfanin ciniki ne na ƙasashen duniya a Shijiazhuang, China.Manyan kasuwanci sun haɗa daMasana'antar Noma,API&Matsakaicida kuma sinadarai na asali.ƙumaKashe Mutane ta hanyar Balagaggu,Matsakaitan Sinadaran Likitanci,Kisan Ƙwaro,Tsarin Cirewar Ganye Mai Daidaitacce,Inganci Mai SauriMaganin kwari Cypermethrin- har yanzu yana aiki a kamfaninmu. Idan kuna buƙatar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu, za mu samar muku da samfura da ayyuka masu inganci.


Kuna neman mai kera da mai samar da maganin kashe kwari mai inganci da mai samar da shi? Muna da zaɓi mai yawa a farashi mai kyau don taimaka muku ƙirƙirar kirkire-kirkire. Duk hanyoyin da za a bi don magance cututtukan tsirrai an tabbatar da inganci. Mu masana'antar asali ce ta China wacce ba ta da guba ga dabbobi masu shayarwa Fenamidone. Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.










