Chlorpyrifos mai tasiri sosai wajen kashe kwari
Bayanan Asali
| Sunan Samfuri | Chlorpyrifos |
| Bayyanar | Farin lu'ulu'u mai ƙarfi |
| Nauyin kwayoyin halitta | 350.59g/mol |
| Tsarin Kwayoyin Halitta | C9H11Cl3NO3PS |
| Yawan yawa | 1.398(g/mL,25/4℃) |
| Lambar CAS | 2921-88-2 |
| Wurin narkewa | 42.5-43 |
Ƙarin Bayani
| Marufi | 25KG/Drum, ko kuma kamar yadda ake buƙata |
| Yawan aiki | Tan 1000/shekara |
| Alamar kasuwanci | SENTON |
| Sufuri | Teku, Iska |
| Wurin Asali | China |
| Takardar Shaidar | ISO9001 |
| Lambar HS | 29322090.90 |
| Tashar jiragen ruwa | Shanghai, Qingdao, Tianjin |
Bayanin Samfurin
Chlorpyrifos yana da tasirin kashe hulɗa, gubar ciki da kuma fesawa. Ragowar da ke kan ganyen ba ta da tsawo, amma lokacin da ya rage a cikin ƙasa ya fi tsayi, don haka yana da tasiri mafi kyau akan kwari na ƙarƙashin ƙasa kuma yana da guba ga taba. Iyakar amfani: Ya dace da nau'ikan kwari masu taunawa da huda bakin shinkafa, alkama, auduga, bishiyoyin 'ya'yan itace, kayan lambu, da bishiyoyin shayi. Haka kuma ana iya amfani da shi don sarrafa kwari masu tsafta a birane.
Faɗin aikace-aikacen:Ya dace da nau'ikan kwari iri-iri da ake taunawa da huda bakin shinkafa, alkama, auduga, bishiyoyin 'ya'yan itace, kayan lambu, da bishiyoyin shayi. Haka kuma ana iya amfani da shi don hanawa da kuma shawo kan kwari masu tsafta a birane.
Siffar Samfurin:
1. Kyakkyawan jituwa, ana iya haɗa shi da nau'ikan magungunan kwari iri-iri kuma tasirin haɗin gwiwa a bayyane yake (kamarchlorpyrifosda kuma gaurayewar triazophos).
2. Idan aka kwatanta da magungunan kashe kwari na gargajiya, yana da ƙarancin guba kuma yana da aminci ga maƙiyan halitta, don haka shine zaɓi na farko don maye gurbin magungunan kashe kwari masu guba na organophosphorus.
3. Faɗin nau'in kashe kwari, mai sauƙin yin ƙasa da ƙasa, tasiri na musamman ga kwari a ƙarƙashin ƙasa, yana ɗaukar fiye da kwanaki 30.
4. Babu sha a cikin gida, don tabbatar da amincin kayayyakin noma, masu amfani, waɗanda suka dace da samar da kayan noma masu inganci ba tare da gurɓatawa ba.













