bincikebg

Mai Kaya na 999-81-5 Mai Hana Shuke-shuke 98%Tc Chlormequat Chloride CCC

Takaitaccen Bayani:

Bayanin Samfurin

Sunan Samfuri Chlormequat chloride
Bayyanar Farin lu'ulu'u, ƙamshin kifi, sauƙin cirewa
Hanyar ajiya Yana da ƙarfi a cikin tsaka-tsaki ko ɗan ɗan acidic kuma yana narkewa ta hanyar zafi a cikin matsakaiciyar alkaline.
aiki Yana iya sarrafa ci gaban tsirrai na shuka, yana haɓaka ci gaban haihuwa na shuka, da kuma inganta saurin saita 'ya'yan itace na shukar

Farin lu'ulu'u. Wurin narkewa 245ºC (ɓangaren ruɓewa). Da sauƙin narkewa a cikin ruwa, yawan ruwan da ke cikinsa mai cike da ruwa zai iya kaiwa kusan kashi 80% a zafin ɗaki. Ba ya narkewa a cikin benzene; Xylene; Anhydrous ethanol, yana narkewa a cikin propyl alcohol. Yana da ƙamshi mai kama da kifi, yana da sauƙin narkewa. Yana da karko a cikin tsaka tsaki ko ɗan acidic kuma yana narkewa ta hanyar zafi a cikin alkaline.

Umarni

aiki Aikinsa na jiki shine kula da ci gaban tsirrai (wato, ci gaban saiwoyi da ganye), haɓaka ci gaban haihuwa na shuka (wato, ci gaban furanni da 'ya'yan itatuwa), rage girman ciki na shukar, rage tsayi da kuma hana faɗuwa, haɓaka launin ganyen, ƙarfafa photosynthesis, da inganta ikon shukar, juriya ga fari, juriya ga sanyi da juriya ga alkali mai gishiri. Yana da tasirin sarrafawa akan ci gaban amfanin gona, wanda zai iya hana gazawar shuka, sarrafa girma da noma, hana lafiyar shuka, ƙara ƙaruwa da ƙara yawan amfanin gona.
Riba 1. Yana iya sarrafa ci gaban tsirrai (wato, ci gaban saiwoyi da ganye), yana haɓaka ci gaban shukar (wato, ci gaban furanni da 'ya'yan itatuwa), da kuma inganta saurin saita 'ya'yan itacen.
2. Yana da tasiri mai kyau ga girman amfanin gona, yana iya haɓaka noma, ƙara yawan kunne da ƙaruwar yawan amfanin gona, da kuma ƙara yawan sinadarin chlorophyll bayan amfani, wanda ke haifar da launin ganye kore mai duhu, haɓaka photosynthesis, kauri ganyaye da kuma ci gaban saiwoyi.
3. Mycophorin yana hana samuwar gibberellin na ciki, don haka yana jinkirta tsawaita tantanin halitta, yana sa tsire-tsire su yi kauri, su yi kauri, su yi gajeriyar ciki, kuma yana hana tsire-tsire girma ba tare da sun yi fure ba. (Ana iya rage tasirin hana tsawaita internode ta hanyar amfani da gibberellin na waje.)
4. Yana iya inganta ƙarfin sha ruwa na tushen sa, yana da tasiri sosai ga tarin proline (wanda ke taka rawa mai kyau a cikin membrane na tantanin halitta) a cikin tsire-tsire, kuma yana da amfani ga inganta juriyar damuwa ga tsirrai, kamar juriyar fari, juriyar sanyi, juriyar saline-alkali da juriyar cututtuka.
5. Adadin stomata a cikin ganye yana raguwa bayan magani, yawan zubar jini yana raguwa, kuma juriyar fari yana ƙaruwa.
6. Yana da sauƙin lalata shi ta hanyar enzymes a cikin ƙasa kuma ƙasa ba ta gyara shi cikin sauƙi, don haka ba ya shafar ayyukan ƙwayoyin cuta na ƙasa ko kuma ƙwayoyin cuta na iya ruɓewa. Don haka ba ya cutar da muhalli.
Hanyar amfani 1. Lokacin da barkono da dankali suka fara girma ba tare da 'ya'ya ba, a lokacin da suka fara fure, ana fesa dankali da 1600-2500 mg/l na dwarf hormone don sarrafa girman ƙasa da haɓaka yawan amfanin ƙasa, sannan a fesa barkono da 20-25 mg/l na dwarf hormone don sarrafa girman rashin 'ya'yan itace da inganta saurin yanayin 'ya'yan itace.
2. A fesa wuraren girma na kabeji (farin lotus) da seleri da yawan 4000-5000 mg/l don sarrafa bolting da fure yadda ya kamata.
3. Matakin shukar tumatir da 50 mg/l na ruwa don yayyafa saman ƙasa, zai iya sa shukar tumatir ta yi laushi kuma ta fara fure. Idan aka gano cewa tumatir ba shi da isasshen ruwa bayan an dasa shi da kuma an dasa shi, za a iya zuba 500 mg/l na ruwan da aka narkar bisa ga 100-150 ml a kowace shuka, kwanaki 5-7 za su nuna ingancinsa, kwanaki 20-30 bayan ingancinsa ya ɓace, ya koma yadda yake a da.
Hankali 1, fesawa cikin kwana ɗaya bayan wankewar ruwan sama, dole ne a fesa sosai.
2, lokacin fesawa ba zai iya zama da wuri ba, yawan sinadarin da ke cikin maganin ba zai iya zama mai yawa ba, don kada ya haifar da yawan hana amfanin gona da lalacewar magani ke haifarwa.
3, tare da maganin amfanin gona ba zai iya maye gurbin taki ba, har yanzu ya kamata ya yi aiki mai kyau na taki da sarrafa ruwa, domin ya sami sakamako mafi kyau na yawan amfanin ƙasa.
4, ba za a iya haɗa shi da magungunan alkaline ba.


  • Lambar Samfura:Chlormequat chloride
  • Rarrabawa:Auxin
  • Nauyin kwayoyin halitta:158.07
  • Lambar CAS:999-81-5
  • Tsarin:C5H13CL2N
  • EINECS:213-666-4
  • Nau'i:Mai hana ci gaban
  • Amfani:A Dakatar da Girman Ganyen Tushen, A Ƙara Tsarin 'Ya'yan Itace, A Inganta Girman 'Ya'yan Itace
  • Alamar kasuwanci:SENTON
  • Lambar HS:2923900011
  • Asali:China
  • Ƙarfin Samarwa:2000t
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayanin Samfurin

    Sunan Samfuri Chlormequat chloride
    Bayyanar Farin lu'ulu'u, ƙamshin kifi, sauƙin cirewa
    Hanyar ajiya Yana da ƙarfi a cikin tsaka-tsaki ko ɗan ɗan acidic kuma yana narkewa ta hanyar zafi a cikin matsakaiciyar alkaline.
    aiki Yana iya sarrafa ci gaban tsirrai na shuka, yana haɓaka ci gaban haihuwa na shuka, da kuma inganta saurin saita 'ya'yan itace na shukar

    Farin lu'ulu'u. Wurin narkewa 245ºC (ɓangaren ruɓewa). Da sauƙin narkewa a cikin ruwa, yawan ruwan da ke cikinsa mai cike da ruwa zai iya kaiwa kusan kashi 80% a zafin ɗaki. Ba ya narkewa a cikin benzene; Xylene; Anhydrous ethanol, yana narkewa a cikin propyl alcohol. Yana da ƙamshi mai kama da kifi, yana da sauƙin narkewa. Yana da karko a cikin tsaka tsaki ko ɗan acidic kuma yana narkewa ta hanyar zafi a cikin alkaline.

    Umarni

    aiki Aikinsa na jiki shine kula da ci gaban tsirrai (wato, ci gaban saiwoyi da ganye), haɓaka ci gaban haihuwa na shuka (wato, ci gaban furanni da 'ya'yan itatuwa), rage girman ciki na shukar, rage tsayi da kuma hana faɗuwa, haɓaka launin ganyen, ƙarfafa photosynthesis, da inganta ikon shukar, juriya ga fari, juriya ga sanyi da juriya ga alkali mai gishiri. Yana da tasirin sarrafawa akan ci gaban amfanin gona, wanda zai iya hana gazawar shuka, sarrafa girma da noma, hana lafiyar shuka, ƙara ƙaruwa da ƙara yawan amfanin gona.
    Riba 1. Yana iya sarrafa ci gaban tsirrai (wato, ci gaban saiwoyi da ganye), yana haɓaka ci gaban shukar (wato, ci gaban furanni da 'ya'yan itatuwa), da kuma inganta saurin saita 'ya'yan itacen.
    2. Yana da tasiri mai kyau ga girman amfanin gona, yana iya haɓaka noma, ƙara yawan kunne da ƙaruwar yawan amfanin gona, da kuma ƙara yawan sinadarin chlorophyll bayan amfani, wanda ke haifar da launin ganye kore mai duhu, haɓaka photosynthesis, kauri ganyaye da kuma ci gaban saiwoyi.
    3. Mycophorin yana hana samuwar gibberellin na ciki, don haka yana jinkirta tsawaita tantanin halitta, yana sa tsire-tsire su yi kauri, su yi kauri, su yi gajeriyar ciki, kuma yana hana tsire-tsire girma ba tare da sun yi fure ba. (Ana iya rage tasirin hana tsawaita internode ta hanyar amfani da gibberellin na waje.)
    4. Yana iya inganta ƙarfin sha ruwa na tushen sa, yana da tasiri sosai ga tarin proline (wanda ke taka rawa mai kyau a cikin membrane na tantanin halitta) a cikin tsire-tsire, kuma yana da amfani ga inganta juriyar damuwa ga tsirrai, kamar juriyar fari, juriyar sanyi, juriyar saline-alkali da juriyar cututtuka.
    5. Adadin stomata a cikin ganye yana raguwa bayan magani, yawan zubar jini yana raguwa, kuma juriyar fari yana ƙaruwa.
    6. Yana da sauƙin lalata shi ta hanyar enzymes a cikin ƙasa kuma ƙasa ba ta gyara shi cikin sauƙi, don haka ba ya shafar ayyukan ƙwayoyin cuta na ƙasa ko kuma ƙwayoyin cuta na iya ruɓewa. Don haka ba ya cutar da muhalli.
    Hanyar amfani 1. Lokacin da barkono da dankali suka fara girma ba tare da 'ya'ya ba, a lokacin da suka fara fure, ana fesa dankali da 1600-2500 mg/l na dwarf hormone don sarrafa girman ƙasa da haɓaka yawan amfanin ƙasa, sannan a fesa barkono da 20-25 mg/l na dwarf hormone don sarrafa girman rashin 'ya'yan itace da inganta saurin yanayin 'ya'yan itace.
    2. A fesa wuraren girma na kabeji (farin lotus) da seleri da yawan 4000-5000 mg/l don sarrafa bolting da fure yadda ya kamata.
    3. Matakin shukar tumatir da 50 mg/l na ruwa don yayyafa saman ƙasa, zai iya sa shukar tumatir ta yi laushi kuma ta fara fure. Idan aka gano cewa tumatir ba shi da isasshen ruwa bayan an dasa shi da kuma an dasa shi, za a iya zuba 500 mg/l na ruwan da aka narkar bisa ga 100-150 ml a kowace shuka, kwanaki 5-7 za su nuna ingancinsa, kwanaki 20-30 bayan ingancinsa ya ɓace, ya koma yadda yake a da.
    Hankali 1, fesawa cikin kwana ɗaya bayan wankewar ruwan sama, dole ne a fesa sosai.
    2, lokacin fesawa ba zai iya zama da wuri ba, yawan sinadarin da ke cikin maganin ba zai iya zama mai yawa ba, don kada ya haifar da yawan hana amfanin gona da lalacewar magani ke haifarwa.
    3, tare da maganin amfanin gona ba zai iya maye gurbin taki ba, har yanzu ya kamata ya yi aiki mai kyau na taki da sarrafa ruwa, domin ya sami sakamako mafi kyau na yawan amfanin ƙasa.
    4, ba za a iya haɗa shi da magungunan alkaline ba.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi