Farashin Masana'antu Mai Inganci na 2019 Maganin Kwari na Kyankyaso Mai Kashe Sauro Mai Tashi Kwari Mai Tashi
Dangane da ka'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin hulɗar kasuwanci mai kyau a gare ku a shekarar 2019. Maganin kwari mai kyau ga kwari na Kyankyaso. Tun lokacin da aka kafa shi a farkon shekarun 1990, yanzu mun kafa hanyar sadarwarmu ta siyarwa a Amurka, Jamus, Asiya, da wasu ƙasashe na Gabas ta Tsakiya. Muna da niyyar zama babban mai samar da kayayyaki ga OEM da sauran kasuwannin duniya!
Dangane da ka'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin hulɗar kasuwanci mai kyau a gare ku donMusamman kuma Mai Kisan SauroDomin ku iya amfani da albarkatun da ke faɗaɗa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu siyayya daga ko'ina a intanet da kuma a layi. Duk da ingantattun hanyoyin da muke bayarwa, ƙwararrun ƙungiyar sabis na bayan-sayarwa suna ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin samfura da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyinku. Don haka da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafin yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu don samun binciken filin kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.
Bayanin Samfurin
D-alletrinana amfani da shi musamman donsarrafa kwari da kumasauroa cikin gida, kwari masu tashi da rarrafe a gonaki, dabbobi, da ƙuma da kaska a kan karnuka da kuliyoyi. An ƙera shi a matsayin mai feshi, ƙura, na'urorin hayaƙi da tabarmi. Ana amfani da shi shi kaɗai ko a haɗa shi damasu haɗin gwiwaAna kuma samunsa a cikin nau'in mai mai narkewa da kuma mai narkewa, foda, da kuma sinadaran haɗin gwiwa. An yi amfani da shi a kan 'ya'yan itatuwa da kayan lambu, bayan girbi, a cikin ajiya, da kuma a cikin masana'antun sarrafa abinci. An kuma amince da amfani da shi bayan girbi a kan hatsi da aka adana a wasu ƙasashe.
Sunan Sinadari: (R, S)-3-allyl-2-methyl-4-oxo-cyclopent-2-enyl-(1R)-cis, trans-chrysanthemate.
Aikace-aikace: Yana da babban Vp daaikin kashe sauro da ƙudaje cikin sauriAna iya ƙera shi zuwa na'urori masu naɗewa, tabarmi, feshi da kuma aerosols.
Shawarar Yawan da Aka Ba da Sha: A cikin na'ura, kashi 0.25%-0.35% na abubuwan da aka ƙera tare da wani adadin sinadarin synergistic; a cikin tabarmar sauro mai amfani da wutar lantarki, kashi 40% na abubuwan da aka ƙera tare da ingantaccen sinadarin narkewa, mai kunna wuta, mai haɓaka, mai hana tsufa da kuma mai ƙara ƙamshi; a cikin shirye-shiryen aerosol, kashi 0.1%-0.2% na abubuwan da aka ƙera tare da sinadarin kashe ƙwayoyin cuta da kuma sinadarin synergistic.
Guba: Ciwon LD mai tsanani na baki50 ga beraye 753mg/kg.


Dangane da ka'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin hulɗar kasuwanci mai kyau a gare ku a shekarar 2019. Maganin kwari mai kyau ga kwari na Kyankyaso. Tun lokacin da aka kafa shi a farkon shekarun 1990, yanzu mun kafa hanyar sadarwarmu ta siyarwa a Amurka, Jamus, Asiya, da wasu ƙasashe na Gabas ta Tsakiya. Muna da niyyar zama babban mai samar da kayayyaki ga OEM da sauran kasuwannin duniya!
Inganci Mai Kyau na 2019Musamman kuma Mai Kisan SauroDomin ku iya amfani da albarkatun da ke faɗaɗa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu siyayya daga ko'ina a intanet da kuma a layi. Duk da ingantattun hanyoyin da muke bayarwa, ƙwararrun ƙungiyar sabis na bayan-sayarwa suna ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin samfura da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyinku. Don haka da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafin yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu don samun binciken filin kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.












